DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Hãy đăng ký để trở thành thành viên của Diễn đàn và cùng nhau thảo luận!
DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Sever Game Online dành cho các bạn yêu thích Game Pritave

GM chưa Biết Tâm Sự Của Gamemer thì vô đay

Share

tralainiemvui4*

GM chưa Biết Tâm Sự Của Gamemer thì vô đay

Bài gửi by tralainiemvui4* on 19/3/2013, 4:45 pm

Bất Cứ Ai chơi Game lậu đều chỉ mún đồ bán rẻ vui dễ chơi tiền hợp lý vì còn là học sinh , là hs nghèo chính em mỗi ngày đi học 30K em để giành 20K mua kẹt để nạp mỗi ngày như thế kéo dài tới 2 tuần em không ăn ko uống chỉ mong có con pét giống người ta Gm tưởng các gamemer ai cũng giầu à giờ em mất em , em cũng tiết lắm vì đóa là công sức em để giành tiền làm pét , pét mất rùi nhưng còn cái ặc , ặc em bị đá vô lại thì ko đc chbm cũng mất lun giờ em chỉ cóa chbm thoy em gửi bao nhiu bài rùi Gm cóa tìm âu GM không cóa lương tâm chỉ biết ăn tiền thoy Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad nói cho cũng mình ngu mình bị người ta lừa vì mỗi ae chơi thân ví ai đóa đều tin tưởng khi tin tưởng rùi người ta mượn pét ko lẽ không cho nên cho thì mất ko cho thì mất lòng nhau các ae chơi game đừng nên tin tưởng thần nào nha ---> hãy tin tưởng bản thân mình

khoasdkute

Re: GM chưa Biết Tâm Sự Của Gamemer thì vô đay

Bài gửi by khoasdkute on 5/4/2013, 7:52 pm

ban nay noi dung do GM GM nen coi lai di chug em la hs ngheo fai dah` dum tug chut moi dc con pet de train choi cug ae cu 1 tuan chung em ko an de danh tien nap ket mak bi ng ta lua tuc lam chu GM Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad

Hôm nay: 10/12/2016, 6:05 am