DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Hãy đăng ký để trở thành thành viên của Diễn đàn và cùng nhau thảo luận!

Join the forum, it's quick and easy

DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Hãy đăng ký để trở thành thành viên của Diễn đàn và cùng nhau thảo luận!

DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Sever Game Online dành cho các bạn yêu thích Game Pritave

2 posters

Nuốt Yến Huyền Ngọc?

pj2504

huyen - Nuốt Yến Huyền Ngọc? Empty Nuốt Yến Huyền Ngọc?

Bài gửi by pj2504 26/6/2012, 9:15 am

GM ơi phiên bản này có tính năng nuốt Yến Huyền Ngọc à Sad Em kiếm đc 608v YHN (vâng tức là đổi đc 2 lần đấy ạ) cơ mà đổi lần đầu không đc j` cả, xong em click vào đổi lần 2 thì nó bảo em mang không đủ YHN (!), em mở hành nang ra thì hơn 300 viên kia không cánh mà bay Sad(
    Lần này không phải lần đầu em mất YHN, cơ mà mấy lần kia chỉ có 1 2 viên nên em không để ý lắm, vả lại cứ tưởng hôm qua có bảo trì thì tiện tay fix luôn lỗi này ~ ai dè...
    Thật ra 300v YHN cũng không phải khó kiếm, cơ mà em mong GM fix giùm em lỗi này tại vì rất là ức chế >"<
    Àh còn thêm 1 cái nữa phiên bản này hạn chế số vàng mang trong người hả GM, hôm qua em mang trong người hơn 500v cất rương 18500v mà hôm nay onl thấy trong acc mang đung 10kv trong rương không có j` cả! Em mong 1 lời giải thích.
    Vs lại em muốn nạp thẻ mà hình như trang chủ mấy bữa nay chưa vào đc ~ GM xin coi gấp >"<
    Admin
    Admin
    Quản Lý
    Quản Lý

huyen - Nuốt Yến Huyền Ngọc? Empty Re: Nuốt Yến Huyền Ngọc?

Bài gửi by Admin 26/6/2012, 3:43 pm

Lúc kiểm tra mà chưa đủ 300 viên thì nó nuốt luôn, nên các bạn chú ý nếu chưa đủ 300 viên thì đừng thử tại vận may nhé Laughing .
    Còn bạn hơn 600 viên thì được 2 lần, nếu được 1 lần chắc lúc đó mạng lag hay sao đó, Cô Vương Ngữ Yên với Liễu Nguyệt Hồng làm việc tốt lắm mà, nếu chưa đủ 300 viên mới bị 2 cô đó lấy đi cho bỏ cái tật chưa đủ mà đồi đổi thôi Twisted Evil . Mình sẽ sửa lại nhưng tạm thời thì chưa đủ thì đừng đổi, để bảo vệ tài sản chính mình nha.

Vàng nhiều thế, chắc bị trộm lấy hết rồi Laughing . Chắc hôm qua bị mất dữ liệu nên chỉ còn nhiêu đó đó bạn.
    Admin
    Admin
    Quản Lý
    Quản Lý

Bài gửi by Admin 27/6/2012, 9:47 am

Đã sửa lại không còn nuốt Yến Huyền Ngọc với Thảo Ngư khi chưa đủ số lượng nữa.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 29/4/2024, 10:48 am