DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Hãy đăng ký để trở thành thành viên của Diễn đàn và cùng nhau thảo luận!

Join the forum, it's quick and easy

DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Hãy đăng ký để trở thành thành viên của Diễn đàn và cùng nhau thảo luận!

DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Sever Game Online dành cho các bạn yêu thích Game Pritave

3 posters

Mong Admin có thể thay đổi giao diện diễn đàn.

Qµαng †rµng

ADMIN - Mong Admin có thể thay đổi giao diện diễn đàn. Empty Mong Admin có thể thay đổi giao diện diễn đàn.

Bài gửi by Qµαng †rµng 8/7/2012, 2:09 pm

Tôi thấy những diễn đàn của game khác có những giao diện rất bắt mắt , rất đẹp và rất rõ ràng.
    Nhưng diễn đàn của chúng ta lại rất sơ sài, chưa đc chao chút kĩ lưỡng.
    Diễn đàn là một nơi để mọi người giao lưu và trao đổi kinh nghiệm. Còn là nơi để thông báo những chuyện quan trọng của game. Vì thế, cần thay đổi lại diễn đàn.
    Theo tôi được biết thì đây là diễn đàn được tạo theo một khuôn mẫu và đây là một diễn đàn free (forumvi).
    Tôi mong ADmin có thể thay đổi một diễn đàn mới, bắt mắt hơn để mọi người hứng thú hơn và có thể hàng ngày lên diễn đàn cập nhật những thông tin mới.
    Đây là một diễn đàn của tôi baotap.no1.vn .. mặc dù cũng còn sơ sài nhưng cũng dễ nhìn.
    Chúng ta có thể tạo một Shoutbox cho diễn đàn, để mọi người có thể tám cùng nhau, làm cho diễn đàn đc náo nhiệt hơn.
    ĐÓ là những ý kiến riêng của tôi. Mong Admin xem xét lại.
    Thân !
    Admin
    Admin
    Quản Lý
    Quản Lý

ADMIN - Mong Admin có thể thay đổi giao diện diễn đàn. Empty Re: Mong Admin có thể thay đổi giao diện diễn đàn.

Bài gửi by Admin 11/7/2012, 7:25 am

Cám ơn bạn đã quan tâm, về diễn đàn thì mình không rành lắm nên để nghiên cứu từ từ, trước hết thì diễn đàn cũng tạm ổn nhưng không thấy đẹp nhưng nhìn cũng rõ và mình cũng muốn các bạn post bài chung 1 khu vực để tiện theo dõi không cần nhảy qua khu vược khác nên nhìn hơi lộn xộn.

Diễn đàn bạn nhìn rất đẹp, mình chắc phải học hỏi bạn nhiều.
    quynh1998

ADMIN - Mong Admin có thể thay đổi giao diện diễn đàn. Empty Re: Mong Admin có thể thay đổi giao diện diễn đàn.

Bài gửi by quynh1998 20/7/2012, 10:19 pm

GM oi co the giup em acc TieuPhong01 voi em doi chbm rui ma sao k tim dk MK GM kiem tra ho em va cho em cau tra loi som nhe

Được sửa bởi quynh1998 ngày 21/7/2012, 6:02 pm; sửa lần 1.
    quynh1998

Bài gửi by quynh1998 20/7/2012, 10:22 pm

và ac TieuPhong01 CHBM cua em la ngày cuwoi cua ban la ngay nào ma em tim lai MK k dk
    quynh1998

Bài gửi by quynh1998 20/7/2012, 10:23 pm

Mong GM giup em vs
    Admin
    Admin
    Quản Lý
    Quản Lý

Bài gửi by Admin 27/7/2012, 6:47 am

câu trả lời nếu bạn ghi cí số 0 đầu thì bạn phải bỏ số 0 đầu mới được, bạn đưa tên nhân vật mình tìm acc lâu lắm, bạn nhắn tin trên diễn đàn tài khoản của bạn để mình tìm.
    quynh1998

Bài gửi by quynh1998 28/7/2012, 5:41 pm

GM ơi em đặt CHBM la ngày cưới cua ban la ngày nào cau trả lơi là 6/8/1998 Ten nhan vat la TiêuPhong01 ID la 3C338B79 Mong Gm cho em câu trả lời sớm yahoo em là beng0k95
    quynh1998

Bài gửi by quynh1998 28/7/2012, 5:44 pm

tài khoản là nguyendangthiet ID 3C338B79 mong GM cho em câu trả lời sớm tkas GM trước

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 3/5/2024, 4:01 am