DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Hãy đăng ký để trở thành thành viên của Diễn đàn và cùng nhau thảo luận!

Join the forum, it's quick and easy

DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Hãy đăng ký để trở thành thành viên của Diễn đàn và cùng nhau thảo luận!

DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN GAME ONLINE

Sever Game Online dành cho các bạn yêu thích Game Pritave

tralainiemvui4*
Cơn Ác Mộng
KenMinato
kukenq12
8 posters

MenKuTe lừa đảo mong Gm khoá nick nó vĩnh viễn

kukenq12

MenKuTe lừa đảo mong Gm khoá nick nó vĩnh viễn - Page 2 Empty MenKuTe lừa đảo mong Gm khoá nick nó vĩnh viễn

Bài gửi by kukenq12 7/3/2013, 11:08 am

First topic message reminder :

Nó bán pet e với giá 40k có số seri hẵn hoi và 1 cái clip để làm tin. Mong các a làm rõ.21369206018. 21369206021. Đó là 2 số seri viettel e mới gd cho nó hạn sử dụng thẻ đến ngày 31/12/2016. Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad

[video]https://www.youtube.com/watch?v=c1C3y5Ly4Pg[/video]
    kukenq12

MenKuTe lừa đảo mong Gm khoá nick nó vĩnh viễn - Page 2 Empty Re: MenKuTe lừa đảo mong Gm khoá nick nó vĩnh viễn

Bài gửi by kukenq12 14/3/2013, 5:38 pm

Dm Gm làm ăn nhu cc. Để nó sủa đầy lên Sv. Dm m hay lắm Gm. CC khoá mẹ nick t luôn đi. Mẹ bằng chứng đầy đủ Còn đéo khoá nick nó. M ham lợi Đến thế kia ak. Nực cười
    kukenq12

MenKuTe lừa đảo mong Gm khoá nick nó vĩnh viễn - Page 2 Empty Re: MenKuTe lừa đảo mong Gm khoá nick nó vĩnh viễn

Bài gửi by kukenq12 14/3/2013, 5:46 pm

HiepQKhach cung hm. River cũng v. haha game chỉ có 2 chữ. như lồn.
    kukenq12

Bài gửi by kukenq12 14/3/2013, 5:48 pm

lẽ m chỉ biết đợi ng` khác nạp card rồi ăn uống. Cái đó t đéo nói. mà m đéo lo cho cái sản phẩm của m làm ra. M công 9. M công =. T nể m. Còn bây h. M xem ai nể m. Nó đéo nói thôi. Chứ đéo phải đâu. Tụi nó sợ block nick. Còn t đéo có đâu. Nick t đéo pro. nhưng cũng bỏ đéo ít tiền vô đó. Thôi đéo nói nhiều. Chắc m là ng` có ăn học nên cũng biết t nói gì
    tralainiemvui4*

Bài gửi by tralainiemvui4* 14/3/2013, 7:55 pm

Uk Bạn Cũng Nói đúng đóa mình thấy mấy sever kia Gm rất nhiệt tình và vui tính nhiêu đóa thoy mình cũng thích chơi dù sever này hay mấy mà GM làm ăn kiểu này thì các gamemer chịu chơi cách mấy cuối cùng cũng bỏ đi ví chính là GM ko chịu lo cho các gamemer + không xem sever mình bị gì hay cóa h4k hay không rùi ae cóa phàn nàn vì sever hay ko Gm đéo hề đau nha GM xem em nói đúng hk ai đồng tình cho ý kiến GM này mẹ tức lâu rùi mới nói ^^
    Admin
    Admin
    Quản Lý
    Quản Lý

Bài gửi by Admin 17/3/2013, 8:09 am

Mình biết các bạn bị lừa thì rất buồn, nên các bạn trút hết nỗi buồn của mình lên đây. Tuy nhiên cũng có các bạn rất vui, vui vì lừa được người khác nhưng mà không có viết bài lên đây sợ bị cười. Nên diễn đàn nhiều bài buồn không thôi Crying or Very sad

Các bạn có bao giờ tự hỏi tại sao mình bị lừa không? Là do các bạn dễ tin người quá. Trong khi lòng người khó đoán. Đồ trong game có bán sẵn sao bạn lại phải mua qua người khác mà mình không biết tin tưởng hay không.

Chuyện mua bán giữa 2 người 1 người nói đúng ,1 người nói sai thì bạn tin ai? Trong khi đó bạn giao hàng và nhận hàng là chuyện chỉ 2 người biết và giao dịch bằng thẻ điện thoại , làm sao mình kiểm soát được? Bây giò có mã thẻ và số seri thì chắc chắn là nạp rồi, còn nạp cho ai làm sao mình kiểm soát được.

Đoạn clip bạn chỉ cho thấy mua pet mà không biết Pet tên gì, ID của pet thì làm sao biết là giao dịch hay chưa? Nếu sau đoạn Clip đó giao dịch rồi thì sao? Và nhân vật của bạn mình chỉ đoán là KissMe khi thấy post trên kênh hệ thống.

Qua nhiêu đó cũng thấy là rắc rối thế nào rồi, cho nên mình cảnh báo các bạn chỉ giao dịch bằng tiền thật khi thấy tin tưởng và tự mình chịu trách nhiệm.

Còn sự việc này mình giải quyết như sau:
    Sau 3 ngày nữa là ngày 20/08/2013 nếu MenKuTe không giao dịch Pet cho KissMe thi sẽ bị khóa tài khoản 3 ngày kể từ ngày 21.03.2013.
    Còn nhân vật KissMe sẽ được add 80.000 Điểm tặng tương ứng với 2 thẻ 20k.

Admin sẽ không giải quyết tình trạng tương tự , sẽ add phiếu diểm tặng cho các bạn tiện giao dịch trong game.
    saomayluatao
    saomayluatao

Bài gửi by saomayluatao 18/3/2013, 10:02 am

Admin đã viết:Mình biết các bạn bị lừa thì rất buồn, nên các bạn trút hết nỗi buồn của mình lên đây. Tuy nhiên cũng có các bạn rất vui, vui vì lừa được người khác nhưng mà không có viết bài lên đây sợ bị cười. Nên diễn đàn nhiều bài buồn không thôi Crying or Very sad

Các bạn có bao giờ tự hỏi tại sao mình bị lừa không? Là do các bạn dễ tin người quá. Trong khi lòng người khó đoán. Đồ trong game có bán sẵn sao bạn lại phải mua qua người khác mà mình không biết tin tưởng hay không.

Chuyện mua bán giữa 2 người 1 người nói đúng ,1 người nói sai thì bạn tin ai? Trong khi đó bạn giao hàng và nhận hàng là chuyện chỉ 2 người biết và giao dịch bằng thẻ điện thoại , làm sao mình kiểm soát được? Bây giò có mã thẻ và số seri thì chắc chắn là nạp rồi, còn nạp cho ai làm sao mình kiểm soát được.

Đoạn clip bạn chỉ cho thấy mua pet mà không biết Pet tên gì, ID của pet thì làm sao biết là giao dịch hay chưa? Nếu sau đoạn Clip đó giao dịch rồi thì sao? Và nhân vật của bạn mình chỉ đoán là KissMe khi thấy post trên kênh hệ thống.

Qua nhiêu đó cũng thấy là rắc rối thế nào rồi, cho nên mình cảnh báo các bạn chỉ giao dịch bằng tiền thật khi thấy tin tưởng và tự mình chịu trách nhiệm.

Còn sự việc này mình giải quyết như sau:
    Sau 3 ngày nữa là ngày 20/08/2013 nếu MenKuTe không giao dịch Pet cho KissMe thi sẽ bị khóa tài khoản 3 ngày kể từ ngày 21.03.2013.
    Còn nhân vật KissMe sẽ được add 80.000 Điểm tặng tương ứng với 2 thẻ 20k.

Admin sẽ không giải quyết tình trạng tương tự , sẽ add phiếu diểm tặng cho các bạn tiện giao dịch trong game.
    kết mỗi câu cuối của admin Very Happy
    kukenq12

Bài gửi by kukenq12 18/3/2013, 6:42 pm

ok
    nhung tai sao admin k khoa nick no vinh vien. V neu no tai dien hanh vi lua dao cua no voi cac member # thi ntn. Admin se ra sao. V con Hack map.????. Admin co khoa han~ nhung tai khoan hack map khong.
    tralainiemvui4*

Bài gửi by tralainiemvui4* 19/3/2013, 4:35 pm

Uk ổng cũng nói đúng đóa mình làm GM đc 1 tuần rùi nên thấy mệt lắm giờ mình hỉu cảm giác của ổng rùi hj` giờ cho em xin lỗi ông Em thử Cảm giác của 1 Gm ra sao rùi đúng pét là do mình bán tin tưởng người ta nên đưa trước --> mất thì GM không biết làm sao tìm lại giùm GM nói cái đóa thì đc hợp lý còn ặc em cóa yhoo sao GM ko tìm giùm Gm nói chuyện chỉ biết nghỉ cho mình hk zạ Embarassed Embarassed Embarassed tk:kudam9a5 yhoo kudam9a5 cóa yhoo mà GM sợ gì em mất pét nhưng chưa mất hẳn cái ặc giờ GM tìm lại giùm Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 12/5/2024, 3:19 am